What's new

Kerala Corner

oho .... thankalku parayan thalparyam undenkil kelkan njangal ready anu ...... :p:

Oru parichayamulla oru kochayirunnu........ officeil parichayapettatha....... 3 varshangalkku sesham veendum evide ninno number thappiyeduthu vilichu..... Pinne idakku idakku vilikkumayirunnu.....Kurachu kalathinu sesham aval onnu erinju nokki..... Njan athi samarthamayi oori ponnu.... :P

Oru parichayamulla oru kochayirunnu........ officeil parichayapettatha....... 3 varshangalkku sesham veendum evide ninno number thappiyeduthu vilichu..... Pinne idakku idakku vilikkumayirunnu.....Kurachu kalathinu sesham aval onnu erinju nokki..... Njan athi samarthamayi oori ponnu.... :P

Ithu samarthatheyalla, mandatharamnnu.

Orru pennu ningale line adipachol athu venda alle? Kula drohi :P ethra annnugal ningale asuya kondu nokkum?

One reason why I didn't I want to disclose my identity...is because I didn't want you guys to stop posting your funny stories.
. :lol: :lol:

@nair :devil:

3 varshathinu shesham no thappi vilikkanamenkil aa kuttikku athrakku ishtam ayirunnu kaananam .

ooran enthu patti ??

3 varshathinu shesham no thappi vilikkanamenkil aa kuttikku athrakku ishtam ayirunnu kaananam .

ooran enthu patti ??

Athu oru valiya katha anu.... Oru cinema kathakkulla scope undu..... Pakshe ivide parayan kazhiyilla......

Pakistan Affairs Latest Posts

Country Latest Posts

Back
Top Bottom