What's new

Kerala Corner

@nair
Innu njaan ningalude martins cornerinde frontill kudi pooyi.Very well lit place, i am not sure i have been there before.Today we went to the Alila diwa hotel which is hardly 200m from Martins corner.
Nalla sthalam!!!
Bar pool sideill undayirinnu, ningalku pattiya sthalam. :P

@nair
Innu njaan ningalude martins cornerinde frontill kudi pooyi.Very well lit place, i am not sure i have been there before.Today we went to the Alila diwa hotel which is hardly 200m from Martins corner.
Nalla sthalam!!!
Bar pool sideill undayirinnu, ningalku pattiya sthalam. :P

Avide ulla mikka barilum kayari adichittundu.... njan masathil 2 pravasyam goail povarundayirunnu....from june 2012 to May 2013....Micky's il ninnum white souse ulla squid kazhichayirunnu... unsahikkable.....

Pool sideilulla baril adikkan arengilum goakku povumo?.... goail poyal beach sideil irunnu adikkanam.... @levina

Last edited:
Avide ulla mikka barilum kayari adichittundu.... njan masathil 2 pravasyam goail povarundayirunnu....from june 2012 to May 2013....Micky's il ninnum white souse ulla squid kazhichayirunnu... unsahikkable.....
Aiyoo eepravishyam micky'sill pooyitiiliya. Pookanam!!
Pakshe njan vegetarian aanu.Enne veendum veendum non veg kazhikuvaan preripikeruthu. :P
Lolzz
Alila-yill nalla vegetarian buffet unndayirinnu.
Pinne pool sidein appuram nalla nadan view....coconut trees and lots of greenery.Aduta pravishyam pooyi nooku.You will like it I am sure.:agree:
Njaan ratri aanu poyadu.Adu karnam pics click cheydedu onnum clear aayilla. :(
You will find some good pics of alila diwa Goa on google.

nair said:
Pool sideilulla baril adikkan arengilum goakku povumo?.... goail poyal beach sideil irunnu adikkanam.... @levina
Adini njaan barill keriillayirinnu. :D

Aiyoo eepravishyam micky'sill pooyitiiliya. Pookanam!!
Pakshe njan vegetarian aanu.Enne veendum veendum non veg kazhikuvaan preripikeruthu. :P
Lolzz
Alila-yill nalla vegetarian buffet unndayirinnu.
Pinne pool sidein appuram nalla nadan view....coconut trees and lots of greenery.Aduta pravishyam pooyi nooku.You will like it I am sure.:agree:
Njaan ratri aanu poyadu.Adu karnam pics click cheydedu onnum clear aayilla. :(
You will find some good pics of alila diwa Goa on google.
I remember this place, I think i parked my car once near that place when i went to martin's corner..... But believe me, After calicut, if you ask me the best place for non veg food, it is goa (only on fish).....

I remember this place, I think i parked my car once near that place when i went to martin's corner..... But believe me, After calicut, if you ask me the best place for non veg food, it is goa (only on fish).....
Hehehe
Enekkondu non veg kazhipiche irrikullu elle??? Lolzz

Hehehe
Enekkondu non veg kazhipiche irrikullu elle??? Lolzz

Nalla food anu avide.... sathyamayittum.... kore restaurantil poyittindu.... kooduthalum margao sidil anu... avide anu stay cheythirrunnathu.... thanikku pdf email illallo?

Nalla food anu avide.... sathyamayittum.... kore restaurantil poyittindu.... kooduthalum margao sidil anu... avide anu stay cheythirrunnathu.... thanikku pdf email illallo?
Ade margoaill anu thamasam.
Enniki Pdf emailliya.
Nair fbill illallo?? Innu seiko marriage pics upload cheydirinnu. :-)

Ade margoaill anu thamasam.
Enniki Pdf emailliya.
Nair fbill illallo?? Innu seiko marriage pics upload cheydirinnu. :-)

njna avide undu..... engine kandu pidikkum? ende peril orupadu ennam undu...

Motham vaayicchittu parayede.
Haindavakeralam ennu parayunna sitine kuruchu vyakthamaaya samshayamundu...mullaperiyar prashanathill Tamilnadinu anukoolamaaya nilapaadeduthavaraanu..koodathe comment cheiyunnavarill adhikavum avaru thanne...
nammude vizhinjam thuramukathinu para paniyunnavarum avaru thanne..trivandrathum,kanyakumariyillum,thoothukudiyillumulla chila thamil pathirikalaanu pinnill..kaaranam colachallil(kanyakumari) oru puthiya thuramukam varunnundu koodathe thoothukudiyill orannam nilavillundu..pakshe nammude vizhinjam yaadaardhiyamaayal mattathinteokke praadhaaniyam kurayum..
allathe nammal ivide thammil thalliyittu kaariyamilla...

Haindavakeralam ennu parayunna sitine kuruchu vyakthamaaya samshayamundu...mullaperiyar prashanathill Tamilnadinu anukoolamaaya nilapaadeduthavaraanu..koodathe comment cheiyunnavarill adhikavum avaru thanne...
nammude vizhinjam thuramukathinu para paniyunnavarum avaru thanne..trivandrathum,kanyakumariyillum,thoothukudiyillumulla chila thamil pathirikalaanu pinnill..kaaranam colachallil(kanyakumari) oru puthiya thuramukam varunnundu koodathe thoothukudiyill orannam nilavillundu..pakshe nammude vizhinjam yaadaardhiyamaayal mattathinteokke praadhaaniyam kurayum..
allathe nammal ivide thammil thalliyittu kaariyamilla...

Vizhinjam port Naddakuvode.

Kerala governentum central governtum pollum utsahikkunnellilo.

Padathi poorthikarichal Keralathinnu kollam.

It will never happen...... Because i have read some where there are lobbies which will ensure that it doesnt happen..... (i dono how true) but it is believed that if vizhinjam becomes a big port, it might reduce the importance of Singapore port, as vizhinjam will reduce the travel distance and time considerably..... I

saadhytha thuloom kuravaanu...Avideulla paliyum pattakarum(nadar CSI/LATIN church,many of their heads/bishops around from neighboring kanyakumari,tuticorin Tamilnadu),chila vankida resort mafiakaarum kodathiyill case nu poyirikuvaanu...vizhinjam vannaal paristhithi nashikumennu paranju...
athukondu sarkaarinu valiya ushaarilla..aah varatte nokaam..

It will never happen...... Because i have read some where there are lobbies which will ensure that it doesnt happen..... (i dono how true) but it is believed that if vizhinjam becomes a big port, it might reduce the importance of Singapore port, as vizhinjam will reduce the travel distance and time considerably..... I

:(
saadhytha thuloom kuravaanu...Avideulla paliyum pattakarum(nadar CSI/LATIN church,many of their heads/bishops around from neighboring kanyakumari,tuticorin Tamilnadu),chila vankida resort mafiakaarum kodathiyill case nu poyirikuvaanu...vizhinjam vannaal paristhithi nashikumennu paranju...
athukondu sarkaarinu valiya ushaarilla..aah varatte nokaam..

Angane Keralathinte athogathi.

Pande inganethane ayirrunallo.

Angane Keralathinte athogathi.

Pande inganethane ayirrunallo.

Ithonnum keralthil prashanm alla.... Njangalude ippozhathe prasnam, ethra +2 school kodukkam, 418 bar thurakkan pattumo ennathanu...... Keralam Nannavilla......Congress and CPIM screwed this state big time..... these idiots made parties like IUML and Ker Congress big, and these parties dictate terms like mamta,mayavati did in central....... All they worry is improvement of their own communities.... they care a damn about State as a whole....This is when i hate myself as a mallu....

chila vankida resort mafiakaarum kodathiyill case nu poyirikuvaanu...vizhinjam vannaal paristhithi nashikumennu paranju...
.
Resortkal illa... 1 resort udamayee ulloo athinde pinnil..... There was a intelligence report submitted to govt on his activities, but govt did not bother to look at it....

Latest posts

Pakistan Affairs Latest Posts

Back
Top Bottom