What's new

Kerala Corner

Do anger ketti pillerum ayiii.. Thante koottu oru penninte purake vellam olipichu nadakkuvalla.. Ithu vere than avale propose cheythodo??

PM available ullappol.. doi ningalkku okke facebook id undoo??

njan avale 3 pravasyam propose cheythu,still we are in contact and are gud frnds.

270534_681491291877523_1576347306_n.jpg

sakhave,kudumbam sughamayi irikuno?

Aval ninne angala akki allle?? :omghaha:

aval oru relationil nilkumbozhanu njan 1st time propose cheyunathu. Avanum njanum thamil parichayamundayirunu. Ente proposal karanam avar randum udaki,pirinjhu. Athil pinne aval aa vazhike chinthichitila.

aval oru relationil nilkumbozhanu njan 1st time propose cheyunathu. Avanum njanum thamil parichayamundayirunu. Ente proposal karanam avar randum udaki,pirinjhu. Athil pinne aval aa vazhike chinthichitila.

Oruthante jeevitham kulam thondiyappol ninakku samadhanam ayallooo..

Ente nasrani mon ethii!! @gslv mk3+

Last edited by a moderator:
Eyy illa samaram is good. Ippol real estate umm undu..

Innu aryanad sideill 2 plot kandu .. 2 uum 2 acre... 1 ennam vaanganulla plan.. nalla adipoli forest chuttummm... oru secluded farm kalakkummm......

Macha farm okke aakiyituu vili, onnu kudam, oru PDF meet in kerala.

thampanoor indian cofee house,coming sunday 10 am

Avide 4 perkku mukalil chernnu irikkan pattilla ..... aduthu valla bar undo ennu nokku.... @SpArK nalla keeru keerum....

Avide 4 perkku mukalil chernnu irikkan pattilla ..... aduthu valla bar undo ennu nokku.... @SpArK nalla keeru keerum....

njan avide vechu kandu mutam ene udeshichulu! Datum sthalavum bodicho?

Back
Top Bottom